R-78K5.0-2.0L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-R-78K5.0-2.0L-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R-78K5.0-2.0L
คำอธิบาย
2A DC/DC-CONVERTER 'INNOLINE' SI
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 2A 6.5V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
R-78K5.0-2.0L รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
10 W
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.85
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 3-SIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
6.5V
ขนาด / มิติ
0.69" L x 0.45" W x 0.33" H (17.5mm x 11.5mm x 8.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V