R1SX-3.33.3-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-3053-2-ND - เทปและม้วน (TR)
945-R1SX-3.33.3-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
945-R1SX-3.33.3-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R1SX-3.33.3-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3V 1W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V 303mA 2.97V - 3.63V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
R1SX-3.33.3-R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
303mA
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.74
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 8-SMD, 5 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
2.97V
ขนาด / มิติ
0.50" L x 0.43" W x 0.23" H (12.8mm x 10.8mm x 5.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
3.63V