R9C1T18/R-CT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-R9C1T18/R-CT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R9C1T18/R-CT
คำอธิบาย
3W DC/DC-CONVERTER 'ECONOLINE' S
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 2.5 ~ 15.5V -2.5 ~ -15.5V 100mA, -12mA 8.5V - 18V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
R9C1T18/R-CT รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
1.5 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.4 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.52
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
8.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
36-BSSOP (0.295", ความกว้าง 7.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
ขนาด / มิติ
0.51" L x 0.30" W x 0.14" H (12.8mm x 7.5mm x 3.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
36-SSOP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-2.5 ~ -15.5V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
100mA, -12mA