RAC01-12SC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-1398-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RAC01-12SC
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 1W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 83mA 80 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RAC01-12SC รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
SCP
ผู้ผลิต
Recom Power
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.72
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
1.33" L x 0.87" W x 0.71" H (33.7mm x 22.2mm x 18.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, EN, UL
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±2%
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
โหลดเรกกูเลชั่น
±6%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
83mA
น้ำหนัก
0.055lb (24.95g)
พลังงาน (วัตต์)
1 W