RAC01-12SGA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-3044-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RAC01-12SGA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 1W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 83mA 100 ~ 240VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RAC01-12SGA รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า)
ผู้ผลิต
Recom Power
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 80°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.68
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
1.33" L x 0.87" W x 0.75" H (33.7mm x 22.2mm x 19.0mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
100 ~ 240VAC
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±2%
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
โหลดเรกกูเลชั่น
±6%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
83mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
1 W