RAC02-12SGA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-3048-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RAC02-12SGA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 2W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 167mA 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RAC02-12SGA รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า)
ผู้ผลิต
Recom Power
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประสิทธิภาพ
0.72
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
ขนาด / มิติ
1.33" L x 0.87" W x 0.75" H (33.7mm x 22.2mm x 19.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±2%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
167mA
โหลดเรกกูเลชั่น
±6%
พลังงาน (วัตต์)
2 W