RAC04-12SA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-1066-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RAC04-12SA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 4W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 333mA 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RAC04-12SA รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
Recom Power
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.77
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-DIP
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
1.44" L x 1.07" W x 0.69" H (36.7mm x 27.0mm x 17.6mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, EN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.2%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
333mA
โหลดเรกกูเลชั่น
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
4 W