RAC04-15SA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-1068-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RAC04-15SA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 4W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 15V 267mA 90 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
RAC04-15SA รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.77
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ขนาด / มิติ
1.44" L x 1.07" W x 0.69" H (36.7mm x 27.0mm x 17.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.2%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
267mA
โหลดเรกกูเลชั่น
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
4 W