RAC04-3.3SA ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Recom Power
มีอยู่ในสต็อค: 184
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 3.3V 1.2A 90 ~ 264VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RAC04-3.3SA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-1071-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RAC04-3.3SA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 3.3V 4W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RAC04-3.3SA รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.68
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ขนาด / มิติ
1.44" L x 1.07" W x 0.69" H (36.7mm x 27.0mm x 17.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
3.3V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.2%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.2A
โหลดเรกกูเลชั่น
±1%
พลังงาน (วัตต์)
4 W