RAC06-3.3SC ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Recom Power
มีอยู่ในสต็อค: 93
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 3.3V 1.5A 80 ~ 264VAC, 115 ~ 370VDC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Navigating the Complexities of AC/DC Designs and Specifications
RAC06-3.3SC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-1773-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RAC06-3.3SC
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 3.3V 6W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RAC06-3.3SC รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
Recom Power
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 75°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.7
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 5-DIP, 4 สายนำ
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
2.11" L x 1.09" W x 0.65" H (53.5mm x 27.8mm x 16.6mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, EN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC, 115 ~ 370VDC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
3.3V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.3%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.5A
โหลดเรกกูเลชั่น
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
6 W