RBBA3000-50
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-3463-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RBBA3000-50
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 0-60V 3000W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
39 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 0 ~ 60V 50A 9V - 60V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RBBA3000-50 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
50A
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
3000 W
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แผ่นฐาน, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประสิทธิภาพ
0.96
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ฮาฟบริค
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
ขนาด / มิติ
2.49" L x 2.39" W x 0.51" H (63.2mm x 60.6mm x 13.0mm)