REC30E-4812SZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-REC30E-4812SZ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
REC30E-4812SZ
คำอธิบาย
30W DC/DC-CONVERTER 'ECONOLINE'
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 2.5A 18V - 75V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
REC30E-4812SZ รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
30 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.905
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.39" H (25.4mm x 25.4mm x 10.0mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.5A