REM20-4812SW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-3210-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
REM20-4812SW
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 20W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 1.667A 18V - 75V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
REM20-4812SW รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
20 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
OCP, OTP, OVP, SCP, UVLO
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.88
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP, 5 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
1.60" L x 1.00" W x 0.40" H (40.6mm x 25.4mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.667A