REM30-2405SW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-3203-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
REM30-2405SW
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V 30W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 6A 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
REM30-2405SW รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
30 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.88
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6A