REM30-4824SW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
REM30-4824SW-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
REM30-4824SW
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 24V 30W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 24V 1.25A 18V - 75V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
REM30-4824SW รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
30 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.25A