RHV2-0505S/R20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RHV2-0505S/R20-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RHV2-0505S/R20
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V 2W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 400mA 4.5V - 5.5V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RHV2-0505S/R20 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
400mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
2 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
20 kV
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.74
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 16-SIP, 4 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
ขนาด / มิติ
1.77" L x 0.59" W x 0.67" H (45.0mm x 15.0mm x 17.0mm)