RHV3-1212S/R20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RHV3-1212S/R20-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RHV3-1212S/R20
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 3W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 250mA 10.8V - 13.2V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
RHV3-1212S/R20 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
250mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
3 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
20 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C
ประสิทธิภาพ
0.79
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
10.8V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
13.2V
ขนาด / มิติ
1.77" L x 0.59" W x 0.67" H (45.0mm x 15.0mm x 17.0mm)