RPMB12-2.0-CT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RPMB12-2.0-CT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RPMB12-2.0-CT
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 2A 12.8V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RPMB12-2.0-CT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.93
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 25-BLGA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
12.8V
ขนาด / มิติ
0.48" L x 0.48" W x 0.15" H (12.2mm x 12.2mm x 3.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V