110C2-433A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
110C2-433A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
110C2-433A
คำอธิบาย
AM 433MHZ POCKET KEYFOB 2 SW, 10
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf เครื่องส่งสัญญาณ 433MHz AM, FM
หมวดหมู่
มอดูเลชั่นหรือโปรโตคอล
AM, FM
ผู้ผลิต
RF Solutions
ความถี่
433MHz
บรรจุภัณฑ์
ถุง
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
12V