SSD-250A-R | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 118-SSD-250A-R-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CURRENT SENSOR 250A |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 250A 1 ช่อง เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า สองทิศทาง โมดูล |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | เอาต์พุต RS485 |
Mfr | ความเป็นเชิงเส้น ±0.1% |
ชุด | ความแม่นยำ ±0.1% |
บรรจุภัณฑ์ จำนวนมาก | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 5V ~ 60V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 55mA (ทั่วไป) |
สำหรับการวัด DC | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 115°C |