SM-RVT101HVSNWN00
SM-RVT101HVSNWN00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5436-SM-RVT101HVSNWN00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM-RVT101HVSNWN00
คำอธิบาย
STM32,10.1" HB,IPS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สัมผัส โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) 10.1" (256.54mm) 1280 x 800 (WXGA1)
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
220.06mm W x 138.70mm H
ผู้ผลิต
Riverdi
แบ็คไลท์
LED - สีขาว
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
จุดพิกเซล
1280 x 800 (WXGA1)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทอุปกรณ์ควบคุม
STM32H757XIH6
ประเภทจอแสดงผล
TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ)
กราฟิกสี
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
โหมดการแสดงผล
ส่งผ่าน
สีพื้นหลัง
สีดำ
หน้าจอสัมผัส
ไม่สัมผัส
ระยะระหว่างจุด
0.17mm W x 0.17mm H
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
10.1" (256.54mm)