BSR16/DG/B4VL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-BSR16/DG/B4VL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSR16/DG/B4VL
คำอธิบาย
TRANS PNP 60V 0.6A SOT23-3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ทรานซิสเตอร์แบบไบโพลาร์ (bjt) PNP 60 V 600 mA 200MHz 250 mW ติดบนพื้นผิว SOT23-3 (TO-236)
หมวดหมู่
เกนกระแสไฟฟ้า DC (hFE) (ต่ำสุด) @ Ic, Vce
100 @ 150mA, 10V
Mfr
พลังงาน - สูงสุด
250 mW
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความถี่ - การเปลี่ยน
200MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
ประเภททรานซิสเตอร์
เกรด
รถยนต์
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
600 mA
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
60 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
Vce อิ่มตัว (สูงสุด) @ Ib, Ic
1.6V @ 50mA, 500mA