BZX79C2V4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-BZX79C2V4-ND
ผู้ผลิต
Fairchild Semiconductor
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX79C2V4
คำอธิบาย
DIODE ZENER 2.4V 500MW DO204AH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 2.4 V 500 mW ±5% ทรูโฮล DO-204AH (DO-35)
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
100 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 1 V
1.5 V @ 100 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 200°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
500 mW