BZX79C2V7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-BZX79C2V7-ND
ผู้ผลิต
Fairchild Semiconductor
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX79C2V7
คำอธิบาย
DIODE ZENER 2.7V 500MW DO35
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 2.7 V 500 mW ±5% ทรูโฮล DO-35
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
100 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
75 µA @ 1 V
1.5 V @ 100 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 200°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
500 mW