BZX79C3V3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-BZX79C3V3-ND
ผู้ผลิต
Fairchild Semiconductor
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX79C3V3
คำอธิบาย
DIODE ZENER 3.3V 500MW DO204AH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 3.3 V 500 mW ±5% ทรูโฮล DO-204AH (DO-35)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BZX79C3V3 รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
95 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
25 µA @ 1 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 100 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 200°C
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
500 mW