SZMMSZ10T1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-SZMMSZ10T1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZMMSZ10T1
คำอธิบาย
DIODE ZENER 10V 500MW SOD123
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 10 V 500 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-123
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 nA @ 7 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 20 mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
คุณสมบัติ
AEC-Q101
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
บรรจุภัณฑ์ / เคส
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
20 Ohms