2SCR554P5T100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2SCR554P5T100TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2SCR554P5T100CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2SCR554P5T100DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2SCR554P5T100
คำอธิบาย
TRANS NPN 80V 1.5A MPT3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ทรานซิสเตอร์แบบไบโพลาร์ (bjt) NPN 80 V 1.5 A 300MHz 500 mW ติดบนพื้นผิว MPT3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
2SCR554P5T100 รุ่น
หมวดหมู่
เกนกระแสไฟฟ้า DC (hFE) (ต่ำสุด) @ Ic, Vce
120 @ 100mA, 3V
Mfr
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - การเปลี่ยน
300MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
ประเภททรานซิสเตอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
1.5 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-243AA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
80 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
MPT3
Vce อิ่มตัว (สูงสุด) @ Ib, Ic
300mV @ 25mA, 500mA