BSM080D12P2C008
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSM080D12P2C008-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSM080D12P2C008
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 1200V 80A MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 80A (Tc) 600W ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSM080D12P2C008 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 13.2mA
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
800pF @ 10V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พลังงาน - สูงสุด
600W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ (SiC)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (คู่)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
80A (Tc)