BSM180D12P2C101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSM180D12P2C101-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSM180D12P2C101
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 1200V 204A MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 204A (Tc) 1130W โมดูล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSM180D12P2C101 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 35.2mA
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
23000pF @ 10V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
พลังงาน - สูงสุด
1130W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ (SiC)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (ฮาฟบริดจ์)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
204A (Tc)