BSM250D17P2E004
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSM250D17P2E004-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSM250D17P2E004
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 1700V 250A MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1700V (1.7kV) 250A (Tc) 1800W (Tc) ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSM250D17P2E004 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 66mA
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
30000pF @ 10V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
พลังงาน - สูงสุด
1800W (Tc)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ (SiC)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (ฮาฟบริดจ์)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1700V (1.7kV)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
250A (Tc)