BSM300D12P3E005
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-BSM300D12P3E005-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSM300D12P3E005
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 1200V 300A MODULE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 300A (Tc) 1260W (Tc) ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5.6V @ 91mA
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
14000pF @ 10V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
พลังงาน - สูงสุด
1260W (Tc)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ (SiC)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (ฮาฟบริดจ์)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
300A (Tc)