BSM400C12P3G202
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSM400C12P3G202-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSM400C12P3G202
คำอธิบาย
SICFET N-CH 1200V 400A MODULE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 400A (Tc) 1570W (Tc) ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSM400C12P3G202 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (สูงสุด)
+22V, -4V
Mfr
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
17000 pF @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1570W (Tc)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
175°C (TJ)
ประเภท FET
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5.6V @ 106.8mA