BSM600C12P3G201
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSM600C12P3G201-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSM600C12P3G201
คำอธิบาย
SICFET N-CH 1200V 600A MODULE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 600A (Tc) 2460W (Tc) ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BSM600C12P3G201 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (สูงสุด)
+22V, -4V
Mfr
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
28000 pF @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2460W (Tc)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
175°C (TJ)
ประเภท FET
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5.6V @ 182mA