BST400D12P4A101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-BST400D12P4A101-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BST400D12P4A101
คำอธิบาย
TRCDRIVE PACK, 1200V, 394A, HALF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 394A (Tc) 1667W (Tc) ทรูโฮล
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
3.5mOhm @ 350A, 18V
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.8V @ 150mA
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
1158nC @ 18V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
31000pF @ 800V
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ (SiC)
พลังงาน - สูงสุด
1667W (Tc)
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (ฮาฟบริดจ์)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
394A (Tc)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 12-PowerDIP (1.346", 34.20mm)