CDZVT2R5.6B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CDZVT2R5.6BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CDZVT2R5.6BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CDZVT2R5.6BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDZVT2R5.6B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 5.6V 100MW VMN2M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 5.6 V 100 mW ติดบนพื้นผิว VMN2M (SOD-923)
โมเดล EDA/CAD
CDZVT2R5.6B รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
60 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 2.5 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
พลังงาน - สูงสุด
100 mW