EDZVT2R10B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EDZVT2R10BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
EDZVT2R10BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
EDZVT2R10BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EDZVT2R10B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 10V 150MW EMD2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 10 V 150 mW ติดบนพื้นผิว EMD2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EDZVT2R10B รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
30 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 7 V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
EMD2
พลังงาน - สูงสุด
150 mW