GMR50HJBFER015
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-GMR50HJBFER015TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-GMR50HJBFER015CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-GMR50HJBFER015DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GMR50HJBFER015
คำอธิบาย
RES 0.015 OHM 1% 7W 2512
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 mOhms ±1% 4W ตัวต้านทานแบบชิป 2010 (5025 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 องค์ประกอบโลหะ
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2010 (5025 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
อัตรา
AEC-Q200
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm)
พลังงาน (วัตต์)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)