KTR10EZPJ225 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 4,262
เอกสารข้อมูล
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 4,000
เอกสารข้อมูล
Stackpole Electronics Inc
Upgrade
WEC
Upgrade
Panasonic Industry
YAGEO
YAGEO
Stackpole Electronics Inc
Similar
KOA Speer Electronics, Inc.
Similar
Bourns Inc.
TE Connectivity Passive Product
Panasonic Industry
2.2 MOhms ±5% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, แรงดันไฟฟ้าสูง ฟิล์มหนา