KTR18EZPJ474
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RHM470KPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RHM470KPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RHM470KPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KTR18EZPJ474
คำอธิบาย
RES SMD 470K OHM 5% 1/4W 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
470 kOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, แรงดันไฟฟ้าสูง ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
KTR18EZPJ474 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)