LTR18EZPJ101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RHM100ZTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RHM100ZCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RHM100ZDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LTR18EZPJ101
คำอธิบาย
RES 100 OHM 5% 1.5W 1206 WIDE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms ±5% 1.5W ตัวต้านทานแบบชิป กว้าง 1206 (3216 เมตริก), 0612 มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LTR18EZPJ101 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, ทนต่อพัลส์
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กว้าง 1206 (3216 เมตริก), 0612
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.126" W (1.60mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)