LTR18EZPJ470
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RHM47ZTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RHM47ZCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RHM47ZDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LTR18EZPJ470
คำอธิบาย
RES SMD 47 OHM 5% 1.5W 1206 WIDE
คำอธิบายโดยละเอียด
47 Ohms ±5% 1.5W ตัวต้านทานแบบชิป กว้าง 1206 (3216 เมตริก), 0612 มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
LTR18EZPJ470 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.126" W (1.60mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)