R6010YND3TL1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-R6010YND3TL1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-R6010YND3TL1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-R6010YND3TL1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R6010YND3TL1
คำอธิบาย
600V 10A TO-252, HIGH-SPEED SWIT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 10A (Tc) 92W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
6V @ 1.2mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
15 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±30V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
600 pF @ 100 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
92W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V, 12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
390mOhm @ 4.2A, 12V