R6015ENXC7G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-R6015ENXC7G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R6015ENXC7G
คำอธิบาย
600V 15A TO-220FM, LOW-NOISE POW
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 15A (Tc) 60W (Tc) ทรูโฮล TO-220FM
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
40 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
910 pF @ 25 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
60W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FM
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
290mOhm @ 6.5A, 10V