RB050LAM-60TFTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB050LAM-60TFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB050LAM-60TFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB050LAM-60TFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB050LAM-60TFTR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 3A PMDTM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 3A ติดบนพื้นผิว PMDTM
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RB050LAM-60TFTR รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
26.35 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 60 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDTM
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
560 mV @ 3 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)