RB058LAM100TFTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB058LAM100TFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB058LAM100TFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB058LAM100TFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB058LAM100TFTR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 3A PMDTM
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 3A ติดบนพื้นผิว PMDTM
โมเดล EDA/CAD
RB058LAM100TFTR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 150 V
Mfr
เกรด
รถยนต์
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDTM
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)