RB068LAM150TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB068LAM150TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB068LAM150CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB068LAM150DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB068LAM150TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 150V 2A PMDTM
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 150 V 2A ติดบนพื้นผิว PMDTM
โมเดล EDA/CAD
RB068LAM150TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 150 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDTM
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
150 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
810 mV @ 2 A