RB068MM-60TR หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
MCC (Micro Commercial Components)
มีอยู่ในสต็อค: 170,946
เอกสารข้อมูล
ไดโอด 60 V 2A ติดบนพื้นผิว PMDU
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RB068MM-60TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB068MM-60TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB068MM-60CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB068MM-60DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB068MM-60TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 2A PMDU
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RB068MM-60TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1.5 µA @ 60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDU
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
765 mV @ 2 A