RB168VYM-30FHTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB168VYM-30FHTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB168VYM-30FHCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB168VYM-30FHDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB168VYM-30FHTR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 1A TUMD2M
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 1A ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
RB168VYM-30FHTR รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
4.7 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
300 nA @ 30 V
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
730 mV @ 1 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)