RB500VM-40TE-17
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB500VM-40TE-17TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB500VM-40TE-17CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB500VM-40TE-17DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB500VM-40TE-17
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 100MA UMD2
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 40 V 100mA ติดบนพื้นผิว UMD2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RB500VM-40TE-17 รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 10 V
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
6pF @ 10V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
UMD2
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
100mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
125°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
450 mV @ 10 mA