RB510VM-30FHTE-17 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SCHOTTKY 30V 100MA UMD2 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 30 V 100mA ติดบนพื้นผิว UMD2 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | RB510VM-30FHTE-17 รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 300 nA @ 10 V |
Mfr | เกรด รถยนต์ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 30 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ UMD2 |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 100mA | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน 150°C (สูงสุด) |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 460 mV @ 10 mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ความเร็ว สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ |